Bang Minh Kiếm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Bang Minh Kiếm

Nơi giao lưu của các thành viên trong Bang

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

BấtBại vang bóng 1 thời trên giang hồ

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
DuongBatBai

Nam Tổng số bài gửi : 1
Location (nơi đang ở) : 103 Ba Huyen Thanh Quan Q.1 TP.HCM
Job (việc làm) /hobbies(sở thich riêng) : Ky Su Tin Hoc tai Cong Ty SilkRoad

BấtBại vang bóng 1 thời trên giang hồ Empty
Bài gửiTiêu đề: BấtBại vang bóng 1 thời trên giang hồ   BấtBại vang bóng 1 thời trên giang hồ Icon_minitimeThu Aug 23, 2007 5:14 pm

Tui mới vào bang vào 12h30 ngày 23/08/2007
Tui xin tự giới thiệu về bản thân nhé Twisted Evil
Nghề nghiệp : Kỹ Sư Tin Học
tuổi thì admin biết rồi nhĩ Very Happy thôi nói luôn nha 25t
mới vào bang nên mong các pác chỉ giáo giúp đỡ Có gì mình thiếu tiền thì xin các pác 1 ít được ko nhĩ Laughing
Chết chết wên giới thiệu tên Tui tên Nguyễn Nhật Cường Bạn tui hay gọi là Bo
ThienNu
Admin
ThienNu

Nam Tổng số bài gửi : 368
Location (nơi đang ở) : TP HCM

BấtBại vang bóng 1 thời trên giang hồ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BấtBại vang bóng 1 thời trên giang hồ   BấtBại vang bóng 1 thời trên giang hồ Icon_minitimeFri Aug 24, 2007 7:34 am

Cái vui ở đây là được quen biết với các tráng sĩ Giang hồ. Rất tiếc là gặp nhau hơi muộn vì ko cùng đi offline ở buổi tiệc của nhà Phong_van_bac.

Trích dẫn :
Mới vào bang nên mong các pác chỉ giáo giúp đỡ Có gì mình thiếu tiền thì xin các pác 1 ít được ko nhĩ

Nói chỉ giáo thì ko dám, cứ hỏi lên kênh bang thì ai biết sẽ trả lời. Còn việc xin tiền thì ko cần đâu chỉ cần nạp card bằng KimNguyênBảo rồi lấy KNB ở Tiền Trang Lâm An, đem ra bán (với giá hiện nay 460v/1viên đến 470v tuỳ theo muốn bán nhanh hay giữ giá thì lâu) là có tiền xài thoải mái. Lúc mới vào Volam bần đạo cũng ko biết như vậy, sau này nhờ đệ tử mới biết....
À, thí chủ còn chưa giới thiệu là có vợ con gì chưa, hay chưa có vợ mà có con rồi.
lol!
https://bangminhkiem.forumvi.com

BấtBại vang bóng 1 thời trên giang hồ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nhoc ngo nghich cua MinhKiem ne