Bang Minh Kiếm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Bang Minh Kiếm

Nơi giao lưu của các thành viên trong Bang

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Phong_van_bac em tin anh!!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
hanbangbang

hanbangbang

Nữ Tổng số bài gửi : 50

Phong_van_bac  em tin anh!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Phong_van_bac em tin anh!!!   Phong_van_bac  em tin anh!!! Icon_minitimeTue Aug 14, 2007 9:16 am

Trước hết, hanbangbang xin lỗi nếu những lời trong bài viết này có đụng chạm đến ai đó trong bang. Bangbang còn nhỏ, nên có lẽ sẽ vấp phải một lỗi nào đó trong cách ăn nói khi viết bài này, nhưng thực sự bangbang không còn đủ bình tĩnh để chọn từ ngữ nữa!
MinhKiếm mến!
Chúng ta là một gia đình, và cái mà một gia đình phải có đó chính là lòng tin. Thế mà, có một số người đã làm bangbang thật sự thất vọng khi nghi ngờ chính trưởng lão PVB đáng kính của mình. Hẳn chúng ta đều biết sự việc bang bị hack và lấy hết tiền, và cũng biết cái tên hacker ấy đã mượn acc anh PVB để rút hết tiền bang, nhưng liệu có mấy người biết được là anh PVB đã mất con Bôn Tiêu, mất tiền và mất cả danh dự vì những nghi ngờ kiểu con nít đó của chính anh em trong bang?
Hỡi những người còn nghi ngờ anh PVB, xin hãy nghe bangbang nói đây!
Bangbang chỉ bắt đầu chơi thân với anh PVB khi đánh Tam đấu, và bangbang biết anh là người tốt. Tính anh Hoà phóng khoáng, không tiếc gì khi anh em nhờ vả! Làm sao có thể nghi ngờ một người dám đưa cả pass 2 của mình cho nguời khác chỉ vì vợ sắp sinh, không thể đánh liên đấu được và sợ bạn mình thua? Còn nếu không tin vào tinh thần, thì bb sẽ nói về vật chất. Nếu biết PVB, dàn đồ AB 16%ktc, cùng vài món opt tím khủng sẽ khẳng định được sự trong sạch của anh. bangbang chỉ phân tích thế này thôi: tên hacker đó lấy của bang 3k (ít ỏi như thía mà cũng tham)-->Hắn chỉ là một thằng ranh thiếu tiền, vô nghề ngỗng, không thể kiếm ra tiền để chơi game--> bần cùng sinh đạo tặc, vì thế có 3k mà hắn cũng phởn. Tuýp người như thế hoàn toàn trái ngược hẳn với anh PVB, anh có công việc ổn định, và 3k ấy có thấm thía gì so với số tiền mà anh đã bị nó lấy mất? Với lại, nếu thiếu tiền, anh có thể hỏi mượn papa của bangbang, việc gì phải làm như vậy? Xin anh em hãy suy nghĩ sáng suốt 1 chút: Tại sao có nhiều lúc bang nhiều tiền hơn mà nó lại không lấy, lại chờ đúng lúc con Bôn Tiêu của anh mở khoá còn đúng 2h để bán cho papa mới bắt đầu ra tay? Đây là một sự ngẫu nhiên hay là một tính toán đã được sắp xếp sẵn? Phải chăng mục đích ban đầu của hắn là acc PVB chứ không phải là tiền của bang MinhKiếm? Anh em nên nhớ là ngay sau khi biết bị hack, anh PVB đã gọi ngay cho Vinagame xin khoá acc lại, nên chỉ mất tiền và con Bôn Tiêu. Đừng nghi ngờ người tốt như anh PVB, nếu không bangbang sẽ phải làm đến nơi đến chốn chuyện này. bangbang chỉ nói nhỏ thế này thôi: ăn được nhiêu đó rồi thì lo mà rời khỏi bang đi! MK không chứa chấp những kẻ ăn cắp gắp lửa bỏ tay người! Bangbang cũng đã từng bị một người giả danh papa mượn acc, nhưng cách nói chuyện của hắn khác xa so với papa. Một lần nữa, bb nhắc lại không hề có chuyện TL mượn acc của anh em trong bang. Xin mọi người hãy cảnh giác. Cái mà nó nhằm không phải chỉ là tiền bang, mà có thể cũng chính là dàn đồ bạn đang sở hữu. Sad hanbangbang xin lấy danh dự của mình ra mà đảm bảo: Anh PVB là một con người trong sạch, đúng với cái tên Sát Lệnh của mình!
hoangphihong

hoangphihong

Nam Tổng số bài gửi : 9

Bài gửiTiêu đề: Re: Phong_van_bac em tin anh!!!   Phong_van_bac  em tin anh!!! Icon_minitimeWed Aug 15, 2007 6:43 pm

Mình có lẽ là người biết tin này cuối cùng, mac dù mình đã nghe TS nói về chuyện này nhưng minh ko thể tin rằng có người lại nghi nghờ anh PVB, có lẽ trong bang minh la người gặp anh PVB ko nhiều ( dù mới 3hay 4 lần gì đó) nhưng mình cũng khẳng định rằng anh PVB ko phải là người như ai đó nói.
Mình hoàn toàn tin tưởng vào anh PVB.
MARCO

MARCO

Nam Tổng số bài gửi : 15
Location (nơi đang ở) : tp.hcm
Job (việc làm) /hobbies(sở thich riêng) : nhan vien xnk

Bài gửiTiêu đề: Re: Phong_van_bac em tin anh!!!   Phong_van_bac  em tin anh!!! Icon_minitimeSun Aug 19, 2007 2:58 pm

vay cuoi cung thi van k pit ke hack la ai???
da la ae trong bang thi tin tuong lan nhau.ok cai do dung.
Marco chua tiep xuc voi ai ngoai ca chi trong game thoi.
choi vui thoi ma dat nang may thu do lam j....
lan sau nho can than hon nhe ban PVB.
minh trong sach thi chang viec j fai chap nhat nhung ke nho mon lam j...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Phong_van_bac em tin anh!!!   Phong_van_bac  em tin anh!!! Icon_minitime

Phong_van_bac em tin anh!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang